Ndg wadau,
Wizara ya Elimu na mafunzo ya Ufundi wiki iliyopita ilitoa miongozo mipya [Sylabus] kwa ajili ya kufundishia katika vyuo vya Ualimu kwa ngazi zote za cheti na stashahada.Ili kupata miongozo hiyo Bonyeza HAPA.
Imeandikwa na John J. Malata
wanazuoni yahoogroups
TTB, TASOTA WATAKIWA KUTUMIA AFCON KUTANGAZA UTALII TANZANIA
-
Kaimu Mkurugenzi wa Masoko wa Bodi ya Utalii Tanzania (TTB), Harriet
Rushekya, amewataka wadau wa sekta ya utalii na usafiri kuimarisha
ushirikiano kati ya...
4 hours ago
No comments:
Post a Comment